Trường THPT Trà Nóc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are One.....!!!!

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO LÀM VIỆC TẠI NHÀ —TP. Cần Thơ
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:57 pm by tranvantungit

» HOT HOT GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:12 pm by yeudonphuong_90

» Mercedes C250 1.8L, full option đẳng cấp của phái mạnh
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeWed Nov 23, 2011 7:45 am by bembom

» Royal Slim: phương pháp giảm cân được ưa chuộng
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:44 pm by bembom

» Son màu nude cho nàng sành điệu
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:50 am by bembom

» Makeup hiền xinh với gam màu tím
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:49 am by bembom

» Trang điểm cá tính cho cô nàng da nâu
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:53 pm by bembom

» Trang điểm hoàn hảo như sao Hollywood
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:52 pm by bembom

» Con gái - Xưa và nay
Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 8:03 pm by ran-nuocahhoo.com.vn

Top posters
dâu^^sữa
Đừng nhớ đến em, anh nhé Vote_lcap1Đừng nhớ đến em, anh nhé Voting_bar1Đừng nhớ đến em, anh nhé Vote_rcap1 
nh0k_p0p
Đừng nhớ đến em, anh nhé Vote_lcap1Đừng nhớ đến em, anh nhé Voting_bar1Đừng nhớ đến em, anh nhé Vote_rcap1 
giotnuocofme
tiendat450
PoOr faM|lY†™øǧua
hoangtuenhuong
langtu_codon
bengocmimia3
[Ct_A2]sosad
Chuột
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Đừng nhớ đến em, anh nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Nữ Tổng số bài gửi : 500
Job/hobbies : xì tú đền
Humor : Hate you love me

Đừng nhớ đến em, anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 1:00 pm

Đừng nhớ đến em, anh nhé

Đừng nhớ đến em Thứ Hai, anh nhé!

Để mỗi buổi sáng đầu tuần khi thức dậy em không phải tự hỏi: hôm nay mình có còn nhớ anh không nhỉ?

Đã bao lần con tim em bắt lý trí phải đi ngược đường dẫu biết rằng hai đường thẳng song song là lựa chọn an toàn nhất. Hãy một lần thôi thật phũ phàng với em, anh nhé. Em tự tin nhưng em dễ bị tổn thương.

Đừng nhớ đến em ThứBa, anh nhé!

Để mỗi lần con tim yếu ớt của em khỏi run bắn lên khi thấy đèn của anh bật sáng lẫn trong đám bạn bè nhốn nháo của em.
Trời bỗng xanh hơn và nắng hanh hao hơn khi anh dành một góc màn hình để chào một tiếng "Hi em". Em chau chuốt status mỗi lần bật máy nhưng kiêu kỳ ơi, em chỉ nhắn cho riêng mình.Anh ngủ im và em thấy bình yên.

Đừng nhớ đến em Thứ Tư, anh nhé!

Để bên tai em không còn văng vẳng lời yêu thương anh nói. Để bóng dáng ai vô tình lướt qua khung cửa nơi em ngồi chẳng làm em khẽ giật mình. Để những day dứt trong anh không làm em vướng bận. Để kỷ niệm ngọt ngào về ai đó của anh dễ hồi sinh...

Đừng gửi tin nhắn: "anh nhớ em" Thứ Năm, anh nhé!

Để mắt em không phải chạy trốn ánh mắt anh kiếm tìm em. Dẫu tự dối mình ánh mắt ấy có thể anh cũng dành cho nhiều người khác. Em mảnh mai nhưng em mạnh mẽ. Thầm nhủ với lòng mình nhất định không được chết chìm trong đáy mắt của anh.

Đừng hỏi: "Anh có được yêu em?" Thứ Sáu nhé!

Ai cũng có quyền được yêu người khác. Nhất là xung quanh anh, em ngạc nhiên khi có rất nhiều thứ gợi cho anh nhớ đến em, nhiều hơn bất kỳ người nào khác. Em cũng không hiểu tự bao giờ em có liên quan đến chúng nhiều hơn mức bình thuờng có thể gọi là tình cờ đến thế. Còn với em, con đường em chưa từng biết đến trước khi gặp anh, sao lâu nay bỗng thân quen đến lạ. Em sợ mình sẽ rẽ theo ngả khác, ngược hướng mà lẽ ra mình phải theo. Và để yêu và được yêu em, anh và em sẽ mất nhiều hơn là những gì cả hai cùng có.

Đừng làm ai đó phiền lòng Thứ Bảy, được không anh!

Em biết anh không có ngày thứ bảy, cuộc sống mà. Em chợt thấy giận anh và thầm khâm phục người luôn bên anh từ bấy lâu nay. Nếu là em, bấy nhiêu thời gian dành cho em thôi là chưa đủ. Vậy thì cớ gì lại làm cho ai đó buồn phiền?

Và một lần thôi anh nhé...

...vào ngày chủ nhật, hãy:
... cười thật tươi như lần đầu tiên anh gặp em
... nói một lời thôi, rằng em đã mơ một giấc mơ dài.
và anh đừng như cơn gió, nhé, xa thật rồi.
http://360.yahoo.com/a1provip010
giotnuocofme
V.I.P
V.I.P
giotnuocofme

Nữ Tổng số bài gửi : 332
Job/hobbies : hoc sinh
Humor : kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 1:27 pm

kjss da~ tu*ng mu0n nghj~ la` se~ n0j " dung` nh0 den em anh nhe".....nhu*ng ba`j na`y hey that....^_^!
http://yobanbe.zing.vn
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 8:42 pm

hì, kum' un ss nhìu ^^!
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Nữ Tổng số bài gửi : 554
Job/hobbies : Student
Humor : sáng nắng, chiều mưa, trưa có mây mù.

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 10:04 pm

uhm, mong là bf of Dâu sẽ làm như thía!
http://www.sky.vn
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 12:12 pm

chà chà, Dâu có đương kim bf ùi ah ^^
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Nữ Tổng số bài gửi : 554
Job/hobbies : Student
Humor : sáng nắng, chiều mưa, trưa có mây mù.

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 10:43 pm

hok, ngừ cũ íh mừ, kiu ngừ ta đừng nhớ đến mình thui.
http://www.sky.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng nhớ đến em, anh nhé   Đừng nhớ đến em, anh nhé Icon_minitime

Đừng nhớ đến em, anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang