Trường THPT Trà Nóc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are One.....!!!!

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO LÀM VIỆC TẠI NHÀ —TP. Cần Thơ
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:57 pm by tranvantungit

» HOT HOT GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:12 pm by yeudonphuong_90

» Mercedes C250 1.8L, full option đẳng cấp của phái mạnh
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeWed Nov 23, 2011 7:45 am by bembom

» Royal Slim: phương pháp giảm cân được ưa chuộng
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:44 pm by bembom

» Son màu nude cho nàng sành điệu
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:50 am by bembom

» Makeup hiền xinh với gam màu tím
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:49 am by bembom

» Trang điểm cá tính cho cô nàng da nâu
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:53 pm by bembom

» Trang điểm hoàn hảo như sao Hollywood
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:52 pm by bembom

» Con gái - Xưa và nay
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 8:03 pm by ran-nuocahhoo.com.vn

Top posters
dâu^^sữa
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Vote_lcap1...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Voting_bar1...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Vote_rcap1 
nh0k_p0p
...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Vote_lcap1...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Voting_bar1...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Vote_rcap1 
giotnuocofme
tiendat450
PoOr faM|lY†™øǧua
hoangtuenhuong
langtu_codon
bengocmimia3
[Ct_A2]sosad
Chuột
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Nữ Tổng số bài gửi : 500
Job/hobbies : xì tú đền
Humor : Hate you love me

...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:27 pm

nẾu eM bÍk đÓ lÀ lẦn cÚi cÙng eM nhỲn thẤy aNh...thỲ eM đà ôM aNh thẬt chẶt...vÀ nÓi thẬt lÒng mỲng mỘt cÂu...mỘt cÂu mÀ mỌi khY aNh hỎi đẾn eM đÌu chỶ trẢ lỜi đÙa zUi...đÓ lÀ...lÀ..."eM rẤt iÊu aNh...!!!..."

hUm wA ngỒi mỘt mỲng ở cÁi chỔ mÀ mỖi ngÀy aNh hAy đỨng chỜ eM...lÚc trưỚc cỨ đÚng 7h lÀ aNh lUn cÓ mẶt ở đÓ...đỢi eM...eM thẬt sỰ hẠnh phÚk rỲ đÌu đÓ...đƠn giÃn eM bÍk vẪn cÒn mỘt ngưỜi iÊu thưƠng eM...đAng đỢi eM...

nhƯng hUm wA...eM đà ngỒi đỢi aNh...lẦn đẦu tiÊn eM đỢi aNh...wÁ mỊt mÕi khY phÃi đỢi mỘt aI đÓ...chỜ đỢi trOng vÔ vỌng...mƯa rẤt nhÌu...eM vẪn đỢi vÌ eM tYn rẰng aNh sẼ đẾn...nhƯng...aNh đà thẬt sỰ rA đY...vÀ mÃi mÃi sẼ k trỞ vỀ nỮa...

eM thẬt sỰ chƯa thỂ tYn rẰng đÓ lÀ sỰ thẬt...aNh đà tỪng nÓi...:"nÍu mỘt ngÀy nÀo đÓ eM rA mÀ khÔng cÒn thẤy aNh nỮa thỲ sAo tA...???..." mỘt cÂu hỎi vU vƠ thUi mÀ phÃi k aNh...aNh đA hỨa lÀ sẼ k bAo h buÔng tAy eM rA mÀ...nhƯng...aNh đà k lÀm đưỢc...aNh đà k giỮ lỜi hỨa...vÀ đƠn giÃn hƠn chỸ vỚi mỘt dÒng tYn oFflInE...:"aNh xYn lỖi khY eM đỌc đưỢc cÁi nÀy thỲ aNh đà ở mỘt nƠi rẤt xA rÙi...xYn lỒi vÌ aNh đà k lÀm đưỢc nhỮng gÌ aNh hỨa..."

chỈ zẬy thUi hẢ aNh...lỜi nÓi wÁ ngẮn gỌn wÁ rÕ rÀng...mÀ lẠi cÓ thỂ giẾt chÍt cẢ mỘt cOn ngưỜi đÓ aNh àH...

phẢi...eM bÍk tẠi sAo aNh phÃi đY...eM bÍk rẤt rỎ ngÀy đÓ k sỚm thỲ mỤn cỦng phÃi đẾn...chÝnh eM cŨng lÀ ngưỜi đà bẢo aNh đY...:"eM k sAo đÂu aNh cỨ đY đY aNh đỪng lO chO eM..." nhƯng khY aNh đY rÙi eM lẠi k thỂ lÀm đưỢc nhƯ nhỮng gÌ mỲng đà nÓi...eM k thỂ cỐ tỎ rA nhƯ k cÓ gÌ đưỢc...k cÓ aNh...eM chĨ cÒn lÀ cÁi xÁc...k bÍk cưỜi...k bÍk nÓi...k bÍk cƯ đỘng...chỈ bÍk mỘt đÌu dUy nhỨt lÀ khÓc...

eM ghÉt mỲng tẠi sAo lẠi yẾu đuỐi nhƯ zẬy.... eM ghÉt mỲng tẠi sAo lẠi đÁng ghÉt đẾn nhƯ thẾ... cÓ lẼ aNh đà nÓi đÚng...:"eM chẴng bAo h chĨu mỠ lÒng vỚi aNh... cÓ chiỆn gÌ eM cŨng chỈ bÍk vÍk lIn blOg... blOg nÓ k bÍk nÓi chiỆn... cÓ gÌ eM cỨ vÍk lIn aNh nÀ..." ....eM cŨng mÚn lẮm chỨ nhƯng eM k bÍk bẮt đẦu tỪ đÂu... vÀ sẼ phÃi nÓi nhƯ thẾ nÀo...

cÓ lúc eM mÚn mỲng lÀ mỘt cOn ngỐc.....vÌ íT rA mỘt cOn ngỐc sẼ chẴng phẢi lO ngĨ nhÌu.....mÀ chiỆn dỜi thỲ dÂu nhƯ tA mÚn dÂu phẢi k aNh.....nÍu k thỲ ôNg trỜi dÂu bẮt eM phẢi xA aNh đÂu phÃi k.....cÓ thỂ aNh đà nÓi đÚng tỤi mỲng cÓ lẼ cÓ duyÊn mÀ k phẬn.....k thỂ ở bÊn nhAu.....

cÀng sỐng nhÌu ngưỜi tA lẠi cÀng thẤy cÁi chÍt thỲ wÁ dỄ dÀng bẤt chỢt đÊn zỚi mỘt aI đÓ...eM đà tỪng hỎi aNh...:" nÍu mỘt ngÀy nÀo đÓ eM chÍt thỲ aNh sẼ nhƯ thẾ nÀo...!!!..."....aNh đà k trà lỜi....nhƯng k sAo...vỚi eM ngÀy đÓ cÓ lẼ cŨng sẮp đẾn rÙi...vÀ cÓ lẼ đÓ thẬt sỰ lÀ đÌu mAy mẮn...mAy mẮn vÌ h aNh đà k cÒn bÊn em...đƠn giÃn rẰng nÓ đẾn sAu khY aNh đà đY...đƠn giẢn rẰng eM cÓ thỂ rA đY mỘt cÁch âM thẦm lẶng lẼ...sẼ k bẬn tÂm vỀ aNh...sẼ k phẢi sỢ aNh rƠi nưỚc mẮt...sẼ k phÃi ỡ mỘt nƠi xA nhỲn thẤy aNh đAu khỔ...vÌ eM...!!!...

cuỘc đỜi mÀ phẢi k aNh...k cÓ gÌ tỲnh iÊu nÀo lÀ vỸnh cỬu...rÙi đẾn mỘt lÚc nÀo đÓ...aNh cŨng sẼ wÊn eM nhƯ tẤt cẢ nhỮng ngưỜi mÀ aNh đà tỪng wÊn...k sAo...!!!...eM mỪng vÌ đÌu đÓ...!!!...bỞi khY aNh lÀm đưỢc đÌu đÓ thÝ aNh sẼ cÓ mỘt cuỘc tỲnh mỚi...!!!...mỘt ngưỜi iÊu mỚi vÀ mỘt hẠnh phÚk mỚi...đưƠng nhiÊn ở mỘt cÁi gÓc trỜi nÀo đÓ...eM sẺ lÀ mỘt ngÔi sAo...mÃi mÃi dÕi bưỚc thEo aNh...chÚc phÚk chO aNh bÊn cẠnh ngưỜi mÀ aNh iÊu thưƠng...vÌ eM iÊu aNh....

P/S: zÔ đÂy cẤm spAm àH
http://360.yahoo.com/a1provip010
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Nữ Tổng số bài gửi : 554
Job/hobbies : Student
Humor : sáng nắng, chiều mưa, trưa có mây mù.

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:29 pm

úi Pop ơi, vik như thía này đọc mỏi mắt woa' àh!
http://www.sky.vn
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:34 pm

ặc ặc, lại Spam, đọc kĩ và cho p0p cảm nhận đi, để p0p còn vik thư chia tay nữa, hjx hjx
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:59 pm

cuộc đời ko co ty nào là vĩnh cửu, rùi đến 1 lúc nào đóa anh cũng sẽ wen em như tất cả mọi ngừ mà anh đã từng wen.......
chúc phúc cho anh bên cạnh ngừ mà anh iu thương. Vì em iu anh!

Cảm động woa' đi mất!
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 12:36 pm

her, nói thía như chằng bik vik thư chia tay là như thía nào nữa >"<
bengocmimia3
Lớp trưởng
Lớp trưởng
bengocmimia3

Nữ Tổng số bài gửi : 140
Job/hobbies : học sinh
Humor : happy

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 12:48 pm

tình iu mãnh liệt quá Very Happy
http://360.yaoo.com/bengocmimi
tiendat450
V.I.P
V.I.P
tiendat450

Nam Tổng số bài gửi : 233
Job/hobbies : hoc sinh
Humor : 1212

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 1:11 pm

chữ khó đọc quá à nhưng nói thiệc ngoài dời dễ gì cóa ai iu thiệc lòng
https://thpttranoc.forumakers.com
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 2:44 pm

trùi, nhox nói kì jay????????, cũng có trường hợp ngoại lệ chứ!
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 8:45 pm

xin thông báo là p0p ko cần vik thư chia tay nữa =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...   ...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH... Icon_minitime

...vÌ eM iÊu aNh....đƠn giẢn lÀ eM iÊu aNH...
Trang 1 trong tổng số 1 trang