Trường THPT Trà Nóc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are One.....!!!!

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO LÀM VIỆC TẠI NHÀ —TP. Cần Thơ
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:57 pm by tranvantungit

» HOT HOT GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:12 pm by yeudonphuong_90

» Mercedes C250 1.8L, full option đẳng cấp của phái mạnh
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeWed Nov 23, 2011 7:45 am by bembom

» Royal Slim: phương pháp giảm cân được ưa chuộng
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:44 pm by bembom

» Son màu nude cho nàng sành điệu
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:50 am by bembom

» Makeup hiền xinh với gam màu tím
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:49 am by bembom

» Trang điểm cá tính cho cô nàng da nâu
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:53 pm by bembom

» Trang điểm hoàn hảo như sao Hollywood
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:52 pm by bembom

» Con gái - Xưa và nay
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 8:03 pm by ran-nuocahhoo.com.vn

Top posters
dâu^^sữa
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Vote_lcap1Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Voting_bar1Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Vote_rcap1 
nh0k_p0p
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Vote_lcap1Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Voting_bar1Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Vote_rcap1 
giotnuocofme
tiendat450
PoOr faM|lY†™øǧua
hoangtuenhuong
langtu_codon
bengocmimia3
[Ct_A2]sosad
Chuột
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Xem mặt mình, con mình trong tương lai.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thangdienbietyeu1290
Mod
Mod
thangdienbietyeu1290

Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Empty
Bài gửiTiêu đề: Xem mặt mình, con mình trong tương lai.   Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 4:04 pm

Con trong tương lai có dễ thương chăng? Khuôn mặt của bạn sau chục năm nữa sẽ như thế nào? Nếu tò mò muốn biểt điều này thì bạn nên sử dụng 2 chương trình sau.

1. Xem hình ảnh con bạn trong tương lai
Sau khi “áo hoa bên người”, bạn tò mò muốn biết đứa con đầu lòng của mình sẽ như thế nào. Baby Maker sẽ giúp bạn
Sau kích hoạt, tại Step 1, bạn bấm vào nút Load first image, rồi chọn hình có khuôn mặt của mình. Tiếp đó bấm nút Next, bấm Load second image và tìn chọn hình khuôn mặt của “bà xã”, “ông xã” của mình. Xong, bạn bấm Next và chờ trong giây lát.
Xem mặt mình, con mình trong tương lai. 1-7

Xem mặt mình, con mình trong tương lai. 2-8
Sau đó, chương trinhg sẽ cung cấp hình mô phỏng khuôn mặt baby của con bạn. Nếu muốn lưu hình bạn bấm Save. Tải Baby Maker 1.0, dung lượng 17.3 MB
http://www.mediafire.com/?kgnongemigo

2. Xem hình mình trong tương lai
Bạn muốn biết gương mặt của mình sẽ như thế nào sao 20 năm nữa? Prophecy Master (PM) sẽ giúp bạn
Từ giao diện chính, bạn bấn Load image rồi tìm chọn hình coá khuôn mặt của mình được chụp trong những ngày gần nhất. Sau khi hiển thị đầy đủ bạn bấn Next. Gương mặt trong 20 năm tới của bạn (theo dự đoán của PM) sẽ xuất hiện sau đó. Nếu thích bạn cũng có thể lưu lại bằng cách bấm Save.
Tải Prophecy Master 1.0, dung lượng 4.7 MB tại

http://www.mediafire.com/?hgeuhfppfd9

Nguồn tạp chí Echip
giotnuocofme
V.I.P
V.I.P
giotnuocofme

Nữ Tổng số bài gửi : 332
Job/hobbies : hoc sinh
Humor : kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Xem mặt mình, con mình trong tương lai.   Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 6:06 pm

thay gum qa....em hem dam thu~........!!!
http://yobanbe.zing.vn
langtu_codon
Lớp trưởng
Lớp trưởng
langtu_codon

Nam Tổng số bài gửi : 147
Job/hobbies : Học Sinh
Humor : hfhfhf

Bài gửiTiêu đề: Re: Xem mặt mình, con mình trong tương lai.   Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 6:55 pm

Nhìn cũng được đấy chứ
https://thpttranoc.forumakers.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xem mặt mình, con mình trong tương lai.   Xem mặt mình, con mình trong tương lai. Icon_minitime

Xem mặt mình, con mình trong tương lai.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ma trong trường học !!!
» Những công cụ bí mật trong XP rất ít người biết. Nóng hổi....
» Quy định về bài viết - chữ ký trong 4rum
» [...] cOá ai hỌc lỚp 10a4 hUm dzẠ chOài...........!!
» Chuyện gì đang xảy ra trong giờ thể dục?