Trường THPT Trà Nóc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are One.....!!!!

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO LÀM VIỆC TẠI NHÀ —TP. Cần Thơ
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:57 pm by tranvantungit

» HOT HOT GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:12 pm by yeudonphuong_90

» Mercedes C250 1.8L, full option đẳng cấp của phái mạnh
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeWed Nov 23, 2011 7:45 am by bembom

» Royal Slim: phương pháp giảm cân được ưa chuộng
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:44 pm by bembom

» Son màu nude cho nàng sành điệu
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:50 am by bembom

» Makeup hiền xinh với gam màu tím
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:49 am by bembom

» Trang điểm cá tính cho cô nàng da nâu
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:53 pm by bembom

» Trang điểm hoàn hảo như sao Hollywood
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:52 pm by bembom

» Con gái - Xưa và nay
Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 8:03 pm by ran-nuocahhoo.com.vn

Top posters
dâu^^sữa
Những tin nhắn yêu thương Vote_lcap1Những tin nhắn yêu thương Voting_bar1Những tin nhắn yêu thương Vote_rcap1 
nh0k_p0p
Những tin nhắn yêu thương Vote_lcap1Những tin nhắn yêu thương Voting_bar1Những tin nhắn yêu thương Vote_rcap1 
giotnuocofme
tiendat450
PoOr faM|lY†™øǧua
hoangtuenhuong
langtu_codon
bengocmimia3
[Ct_A2]sosad
Chuột
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Những tin nhắn yêu thương

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
bocau_4mat
Admin
Admin
bocau_4mat

Nữ Tổng số bài gửi : 80
Job/hobbies : student
Humor : happy

Những tin nhắn yêu thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeMon Sep 22, 2008 5:32 pm

Em

Yêu thương của anh là khi em nũng nịu: “Bắt đền anh đấy, máy em không nhận được tin nhắn nào nữa vì đầy những tin nhắn của anh mất rồi. Mà em thì không muốn xoá đi cái nào cả”. Cuối cùng em cần mẫn ngồi xoá những tin nhắn của người khác, em thiên vị anh. Em có thể xoá đi một tin nhắn chúc mừng 20 – 10 của bạn nhưng lại không muốn xoá tin nhắn “anh về đến nơi rồi” của anh. Em bảo anh: “Tin nhắn nào của anh, dù giản dị nhất cũng khiến em biết được anh vẫn đang bình yên. Để em có cảm giác anh ngay gần bên em”. Và thảnh thơi là em ngồi chép tay những tin nhắn ấy ra cuốn sổ hồng xinh.

Anh
Em à, máy anh cũng chật cứng những tin nhắn của em rồi, trong máy anh chỉ lưu duy nhất tin nhắn từ một số. Anh chẳng cần biết nó có là thiên vị hay không? Vì anh thấy hạnh phúc gấp bội lần mỗi khi mở máy. Để rồi một ngày kia tỉnh dậy, bất giác nghe tiếng máy báo đầy tin nhắn, vội vàng mở máy ra, anh cũng bắt chước em chép tin ra sổ. Đã bao mùa yêu thương đi qua, nhưng em à, trong anh vẫn vẹn nguyên niềm hào hức mỗi sớm bình minh chờ những mess yêu thương.

Em bảo tin nhắn của anh mang lại may mắn cho em suốt cả một ngày, từ hôm đó ngày nào anh cũng ấp ủ những lời yêu thương để thức dậy trước em, send cho em những niềm vui đong đầy. Sáng nào anh dậy sau em, nhận những lời yêu thương đến trước, niềm vui của anh sẽ giảm đi tí chút, vì như thế là anh bắt em phải chờ vài phút mới được may mắn rồi.

Em gọi anh là thiên thần hộ mệnh của em, trong một tích tắc anh muốn tan ra vì sung sướng. Anh cảm thấy hạnh phúc vì sự sống của anh có giá với một ai đó. Và anh biết mỗi ngày trên đời là mỗi ngày phải sống có trách nhiệm với chính bản thân mình để có thể yêu em nhiều hơn.

Em ốm, em nằm bẹp dí như con mèo con. Anh nắm chặt bàn tay em. Cổ họng khô rát nhưng em vẫn gắng gượng để gọi “Anh ơi!”. Anh hỏi: “Sao em?” Em cười dịu dàng như một áng mây: “Tại anh bảo anh thích nghe em gọi “anh ơi” nên em gọi thôi!”. Anh nhẹ nhàng ôm em vào lòng. Con mèo ngoan khẽ khàng tan chảy trong vòng tay anh. Cuộc sống, niềm vui, nỗi buồn trong em từ lâu đã trở thành một phần đời của anh, một phần không thể tách rời em có biết không?
12 giờ đêm, anh nhắn tin cho em, tin đi tin lại, anh cảm nhận được mắt em sắp díu lại rồi. Anh giục em đi ngủ nhưng em bướng lắm không chịu nghe lời. Anh biết em sợ để anh thức một mình. Reply cho em, không thấy em trả lời, anh đoán ngay chắc cô nàng quay đơ ra rồi, anh khẽ cười, vì biết em đã ngủ ngon. Nhưng bất chợt nửa đêm, nhận được dòng chữ: “Em nhớ anh nhiều lắm”. Vậy là vì anh mà đôi mắt em thao thức ngủ.

Chúng mình

Đã bao ngày rồi tin nhắn mình chạm nhau. Bác đường truyền chắc ghét hai đứa lắm vì bắt bác ấy suốt ngày phải ì ạch send không biết bao nhiêu mess. Hai đứa mình có thần giao cách cảm hay sao ý? Không dưới 20 lần anh không gửi được tin nhắn đi vì lúc ấy em cũng đang hì hụi send tin cho anh.

Mấy hôm rồi, ngày nào anh cũng gọi điện cho em ít nhất hai, ba lần. Bởi anh muốn nghe giọng nói của em. Muốn có cảm giác em ở ngay cạnh anh cho bớt nhớ. Nhưng em thấy thiếu vắng một chút gì đó. Chợt nhận ra anh quên nhắn tin cho em.

Em nhớ những tin nhắn của anh mỗi sáng. Bình dị thôi mà có lúc anh đã không nhận ra. Giọng nói để cảm thấy gần em nhưng SMS để yêu em nồng nàn và sâu sắc. SMS yêu thương đong đầy tình yêu trong hộp thư đến. Nhưng hơn hết anh biết trân trọng hơn những phút giây được nắm tay em không chỉ bằng tin nhắn.

Nguồn: kenh14.vn
http://360.yahoo.com/bocau_4mat
[Ct_A2]sosad
Lớp trưởng
Lớp trưởng
[Ct_A2]sosad

Nam Tổng số bài gửi : 133
Humor : xitten ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeMon Sep 22, 2008 8:47 pm

hai người này ko gặp nhau hay sao mù cứ nhén tin hem zậy pé
Chuột
Admin
Admin
Chuột

Nữ Tổng số bài gửi : 128
Job/hobbies : Ăn ngủ chơi và chơi
Humor : Hên xui ih

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeMon Sep 22, 2008 8:49 pm

SMS đang phổ biến cộng đồng teen òi,lúc nào cũng nhắn tin hết ih
https://thpttranoc.forumakers.com
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Nữ Tổng số bài gửi : 554
Job/hobbies : Student
Humor : sáng nắng, chiều mưa, trưa có mây mù.

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeMon Sep 22, 2008 10:12 pm

thời đại kĩ thuật số mừ!
http://www.sky.vn
nh0k_p0p
Mod
Mod
nh0k_p0p

Nữ Tổng số bài gửi : 500
Job/hobbies : xì tú đền
Humor : Hate you love me

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 6:48 pm

àh hửh, giống mấy tn của p0p với ấy của p0p wa', hjx hjx...
http://360.yahoo.com/a1provip010
bocau_4mat
Admin
Admin
bocau_4mat

Nữ Tổng số bài gửi : 80
Humor : happy

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 2:21 pm

ờ, nhắn tin giống như chat vậy đó...tốn tiền kinh khủng nhưng cũng vui...đt tớ vẫn còn giữ nhiều tin nhắn đáng nhớ lắm!
http://360.yahoo.com/bocau_4mat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tin nhắn yêu thương   Những tin nhắn yêu thương Icon_minitime

Những tin nhắn yêu thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang