Trường THPT Trà Nóc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are One.....!!!!

Trang ChínhPortal*GalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO LÀM VIỆC TẠI NHÀ —TP. Cần Thơ
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:57 pm by tranvantungit

» HOT HOT GAME THIÊN ĐƯỜNG CÁ
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:12 pm by yeudonphuong_90

» Mercedes C250 1.8L, full option đẳng cấp của phái mạnh
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeWed Nov 23, 2011 7:45 am by bembom

» Royal Slim: phương pháp giảm cân được ưa chuộng
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:44 pm by bembom

» Son màu nude cho nàng sành điệu
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:50 am by bembom

» Makeup hiền xinh với gam màu tím
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:49 am by bembom

» Trang điểm cá tính cho cô nàng da nâu
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:53 pm by bembom

» Trang điểm hoàn hảo như sao Hollywood
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:52 pm by bembom

» Con gái - Xưa và nay
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 8:03 pm by ran-nuocahhoo.com.vn

Top posters
dâu^^sữa
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Vote_lcap1Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Voting_bar1Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Vote_rcap1 
nh0k_p0p
Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Vote_lcap1Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Voting_bar1Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Vote_rcap1 
giotnuocofme
tiendat450
PoOr faM|lY†™øǧua
hoangtuenhuong
langtu_codon
bengocmimia3
[Ct_A2]sosad
Chuột
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
PoOr faM|lY†™øǧua
Lớp trưởng
Lớp trưởng
PoOr faM|lY†™øǧua

Nam Tổng số bài gửi : 182
Job/hobbies : PoOr fAmiLy AdDicT gAme OnLinE
Humor : cOn nhA` nghEo` chAy. xE Sh....!

Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!   Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 10:44 pm

--------------------------------------------------------------------------------

tuj với he có một tình bạn rất đẹp , tụi tuj rất thân nhau , thân đến nỗi , tụi bạn trong trường còn chọc 2 đứa là một cặp . he là một boy , học giỏi toán ( học sinh chuyên toán của trường mà) , có một vẻ ngoài trông cũng kool , he lo cho tui từng chút 1 ( may be , co lẽ thế) . He xung phong làm 'tài xế' của tui , sẵn sàng làm 'thùng rác' cho tui xả tức , sẵn sàng cho mượn vai để tui dựa khi bùn ngủ , lun làm tui từ bất ngờ này đến bất ngờ khác , lun bjk cách làm tui cười . Tình bạn giữa 2 chúng tui rất đẹp . VÀ giờ , tui đã bjk , tui.....thik he mất rùi . Ở trogn trường , tui lun mong dc gặp he ( dù 2 đứa học khác lớp) , từ ban công nhìn xuống , tui lun mong thấy dc he đá cầu ( trông thật kool) , luôn mong có he ở bên . VÀ tui hok bjk tự bao jo` , tui hay để ỳ tới him . Hình ảnh of him lun hiện hữu trogn đầu tui , mỗi khi nghĩ đến him , tui lại ngồi cười 1 mình ( giống khùn) . Nếu tui nói với he rằng " tui thik bạn lắm" thì liệu tình bạn giữa 2 chúng tuj còn hok ( tuj rất mong giữ dc tình bạn này) . Giữa tình bạn và tình iu , tui nên chọn cái nào bây giờ????????????????????????

thEo 1 bAn. nU~ cOa' tEn lA` nGuYen~ nGoC. thEy` LiNh trUong` thPt lEy' tU. trOng.!
http://cOnNhanGhEochAyxEsh.cOm
dâu^^sữa
V.I.P
V.I.P
dâu^^sữa

Nữ Tổng số bài gửi : 554
Job/hobbies : Student
Humor : sáng nắng, chiều mưa, trưa có mây mù.

Bài gửiTiêu đề: Re: Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!   Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 10:57 pm

kai nì hơi căng àh nhá.

Thứ 1: bạn fai~ xác định xem hắn có thik bạn hay hok????????? .= cách như là hỏi bạn thân of hắn hay là dùng 1 vài biện pháp để thử ^ ^

Thứ 2: bạn fai~ hiểu rõ: níu như bạn bất chấp tất cả mà nói joi hắn thì có lẽ tình bạn of 2 bạn có nguy cơ bị sứt mẽ đấy.

Thứ 3: mình bik là bạn rất mến hắn. Và mình không có ý định khuyên bạn từ bỏ. Nhưng mình cũng đã từng thử. Ấy of mình cũng chấp nhận, nhưng sau đó mình nhận ra rằng: chờ đợi 1 người bạn bao giờ cũng dễ dàng hơn chờ đợi một nữa trái tim of mình. Và ấy và mình đã chia tay để lưu lại những kỉ niệm đẹp of nhau.

Vậy đấy, mọi quyết định là tùy thuộc ở bạn.
http://www.sky.vn
PoOr faM|lY†™øǧua
Lớp trưởng
Lớp trưởng
PoOr faM|lY†™øǧua

Nam Tổng số bài gửi : 182
Job/hobbies : PoOr fAmiLy AdDicT gAme OnLinE
Humor : cOn nhA` nghEo` chAy. xE Sh....!

Bài gửiTiêu đề: Re: Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!   Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 10:58 pm

hEr hEr dE? tUj nOj' nOa'...!
http://cOnNhanGhEochAyxEsh.cOm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!   Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!! Icon_minitime

Jo` Tuj Phải Làm Sao đây !!! tAm lEy' cEc' teEn thUon`g gAp.!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CAc' ban lop a1 de thuong ghe!!!
» nhUng~ wAn' cAfE O? cEn` thO dA sO^' tEen thUong` uOng' ...!